Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba kujuzwa waliofanya written interview nhif/

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by MASHARL, Sep 30, 2012.

  1. M

    MASHARL Senior Member

    #1
    Sep 30, 2012
    Joined: Sep 26, 2012
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wadau sory kama kuna yoyote mwenye taarifa kama nhif walishaita watu kwa oral interview baada ya writen.
     
Loading...