Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba kujuzwa tafadhali.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by BRO LEE, Aug 31, 2012.

  1. BRO LEE

    BRO LEE JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2012
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Naomba kufahamu status ya shahada ya sheria ktk chuo kikuu kishiriki cha Tumaini Campus ya DSM, kuna ndg yangu amepata nafasi hapo,. Je kwa ujumla ni vyuo gani ambavyo vinatoa shahada ya sheria ambayo ukiwa sokoni huulizwa maswali mara mbili mbili ili kujua km umeiva?.

    Naomba kuwasilisha.
     
Loading...