Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba kujuzwa tafadhali!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by pitbull, Jul 4, 2012.

  1. pitbull

    pitbull JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    Hivi inakuaje simu inaitwa smartphone au inakuwa feature gani? Na vilevile naomba kuelezewa kuhusu adroid n nini?
     
  2. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
  3. Third Eye

    Third Eye JF-Expert Member

    #3
    Jul 4, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 298
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Ndugu umekuwa mviv ata kugoogle tu?any way smartphone ni simu zilizo more advanced with high computing abilities, zinakuwa na high resolution screentouch na web browsers zinazokuwezesha kudisplay web page kama unatumia computer,
    na android ni linux based operating system maalumu kwa hizo smartphone na tablet, unaweza kutembelea android.com kwa maelezo zaidi
     
Loading...