Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba kujuzwa kama IFM na IAA ni vyuo vya umma au binafsi?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Perry, Oct 26, 2011.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Wadau,kutokana na ada pamoja na michango mingne inayotozwa na hvo vyuo imenifanya niulze kama hvo vyuo ni vya umma au binafsi,na kuna nin cha ziada wanafunzi wanachokipata hapo hadi watoze ada kubwa kiasi hcho?ntatolea mfano IAA,ada kwa mwaka ni 1,500,000tsh,hostel 400,000,kuna 250,000 ambayo hawajaeleza ni ya nin,hapo bado mtu hajala wala hajatoa copy.wanatuumizia wadogo zetu eti jaman.
     
  2. H

    HAMY-D JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,689
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    Kwani dogo hakuiona udom? Muache aenyeke sasa.Nyio ndio walewale mnataka madogo eti wapige vyuo binafsi wakati mnajijua home choka kwa kutegemea heslb iwakingie vifua,sasa hayo ndio matokeo ya ubishi,Na taarifa isiyo rasmi hiyo ada wanampango wa kuiongeza to tsh 1.7 mn kwenye ishu za sayansi.
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    kwan ye si amepelekwa na hawa wanaojiita cjui Tcu jaman?
     
  4. mirindimo

    mirindimo JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 468
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Hivi vyuo viko chini ya wizara ya fedha na hakuna kitu special chochote kinachotolewa kweli hua kina michango mingine hua haieleweki hivi ndio hivo ushapangiwa ndio nchi yetu mkuu!
     
  5. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Unataka kusema hakuomba vyuo hivyo? Ndio maana kuna website na prospectus za Vyuo ungetumia vizuri kabla ya ku apply yasingekukuta hayo. Halafu na wewe kama msomi role yako ilikuwa nini wakati wa application? Kwani usingeshauri aombe vyuo ambavyo ada ni nafuu?
     
  6. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    kilikua chuo cha mwisho ktk machaguo yake yote 8 na hakujua ka angerushwa huko..
     
  7. H

    HAMY-D JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,689
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    mshauri dogo wa-organise migomo wateremshiwe ada hiyo,Mwambie yeye ndio hawe kinara maana watoto wa hivyo vyuo IFM na IAA wengi waoga waoga.
     
  8. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    dogo lenyewe la kike.
     
  9. MTAMBOKITAMBO

    MTAMBOKITAMBO Senior Member

    #9
    Oct 26, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahahahaha!Hapo nikupe pole Senetor,kitachofuata unakijua kama hali yake inakuwa ngumu...
     
Loading...