Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba Kujuzwa Juu ya Hatua za Kusajili Biashara ya Baa/Pub Hapa Tanzania.

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Utivu, Jul 5, 2012.

  1. U

    Utivu Member

    #1
    Jul 5, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 15
    Wadau naomba kufahamu toka kwenu, ni vigezo vipi na hatua gani mtu anatakiwa kufuata ili aweze kuanzisha, kuendesha biashara ya baa/pub (baa/pub ndogo) kihalali?

    Shukran.
     
Loading...