Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba kujuzwa bei ya vitunguu karatu,arusha.

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Chuck j, Jun 12, 2012.

  1. C

    Chuck j JF-Expert Member

    #1
    Jun 12, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,115
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Jamani ninaomba kujua bei ya vitunguu huko arusha.maeneo ya karatu,kwa wakulima.nataka kufanya biashara ya kuleta hapa dar-asanteni kwa ushirikiano wenu.
     
  2. r

    rodrick alexander JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 3,301
    Likes Received: 757
    Trophy Points: 280
    Ningekushaauri uangalie maeneo kama Ruaha Mbuyuni au Homboro Dodoma huko kidogo unaweza kupata kwa bei nzuri maana karatu wakenya wameshikilia soko bei yake inaweza kuwa kubwa kuliko ukienda hizo sehemu ingawa sijui ofa yako ni kiasi gani
     
Loading...