Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba kujuzwa bei ya Toyota OPA na uimara wake!

Discussion in 'Matangazo madogo' started by BAOSITA, Feb 26, 2012.

  1. BAOSITA

    BAOSITA JF-Expert Member

    #1
    Feb 26, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 370
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Habari zenu wakuu,kama kichwa hapo juu kinavyosema,nahitaji kununua gari hivi karibuni na nimevutiwa sana na OPA.Ningependa kujua bei yake na uimara wake kwa sasa hapa mjini Dar ili nisije ingia mkenge bure wakuu!
    Natanguliza shukrani
     
  2. BAOSITA

    BAOSITA JF-Expert Member

    #2
    Feb 27, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 370
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wadau wenye kuzijua Opa hampo?
     
  3. Ndoa

    Ndoa JF-Expert Member

    #3
    Feb 27, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 984
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Watakuja tu, vuta subira.
     
  4. HUGO CHAVES

    HUGO CHAVES JF-Expert Member

    #4
    Feb 28, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 1,550
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    iko poa kwa uimara na bei 12m kila k2 hapa lete kazi
     
  5. BAOSITA

    BAOSITA JF-Expert Member

    #5
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 370
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hiyo bei,mh,ngoja niende mtaani mwenyewe!
     
  6. HUGO CHAVES

    HUGO CHAVES JF-Expert Member

    #6
    Feb 29, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 1,550
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Kuwa makini
     
  7. BAOSITA

    BAOSITA JF-Expert Member

    #7
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 370
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nitazingatia mkuu!
     
  8. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #8
    Mar 2, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,040
    Likes Received: 721
    Trophy Points: 280
    Mimi nina marafiki wawili wana-complain sana kuhusu Opa zao zinawatesa kwenye maintanance na mmoja ameshaiuza,sasa its up to you kama unafuata good consumption yake just buy it.
     
  9. BAOSITA

    BAOSITA JF-Expert Member

    #9
    Mar 2, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 370
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ahsante mkuu kwa ushauri wako,ila ingekuwa vizuri kama ungeelezea kidogo maintanance gani mfano...
     
  10. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #10
    Mar 2, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    kwa nini usinunue land lover 109, ni imara sana ile gari mkuu BAO SITA
     
  11. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #11
    Mar 2, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,040
    Likes Received: 721
    Trophy Points: 280
    Yule wa kwanza alikuwa analalamikia Engine inapoteza silence (inashuka),wa pili yeye ilikuwa inamzikia njiani mara kwa mara na tatizo halikupata ufumbuzi,mbaya zaidi aliyeuziwa naye sasa hivi anacomplain kauziwa kimeo.:A S embarassed:
     
  12. BAOSITA

    BAOSITA JF-Expert Member

    #12
    Mar 2, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 370
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wao walizinunua mpya kabisa?
     
  13. BAOSITA

    BAOSITA JF-Expert Member

    #13
    Mar 2, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 370
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Una utani wewe!
     
  14. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #14
    Mar 2, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    navockia ipo chini xana,nje ya barabara za Lami itasumbua,ila ndani MASHALLAH nzuri!
     
  15. A

    ASHA NGEDELE JF-Expert Member

    #15
    Mar 3, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Cheki PM
     
  16. Tores

    Tores JF-Expert Member

    #16
    Mar 4, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 421
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    Opa ni nzuri sana na imara kaka.....ndani ina bonge la space..unaweza kufanya hata birthday.....mimi nina opa sasa mwaka wa nne.....na sijawai kufanya major maintenance zaidi ya service za kawaida za kumwaga oil kila baada ya 3000km.mimi nilinunua mwaka 2009 kwa $3300 CIF kutoka japan.sijui siku hizi bei ikoje? spare zake zinaingiliana na RAV 4.
     
Loading...