Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba Kujumuika

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Kabaya, Dec 13, 2010.

  1. K

    Kabaya Member

    #1
    Dec 13, 2010
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hi All,

    Ndugu zangu wana JF nachukua nafasi hii kujitambulisha na kuomba kukaribishwa katika mawazo na mijadala ya hapa na pale yaani kijamii, kisiasa n.k. Natanguliza shukuran zangu za dhati. All i all ninachoweza sema tuko pamoja katika kulijenga Taifa letu.

    Regards,

    Kabaya
     
  2. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #2
    Dec 13, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Karibu sana mkuu!!!
     
  3. Little John

    Little John JF-Expert Member

    #3
    Dec 13, 2010
    Joined: Oct 16, 2010
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu yetu Kabaya,
    Karibu nyumbani tujenge Taifa letu, tupo pamoja sana.
    We are here as a family, say anything you wish so long your are between the lines.
    Take CARE, and again welcome to the family.

     
  4. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #4
    Dec 13, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Karibu!
     
Loading...