Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba kujulishwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Danp36, Nov 25, 2010.

  1. Danp36

    Danp36 JF-Expert Member

    #1
    Nov 25, 2010
    Joined: Jul 31, 2010
    Messages: 1,586
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Jamani hivi huu utitiri wa college hapa dar es salaam kama western n distance learn college m2 akimaliza diploma kuna uwezekano wa kuapply degree katka university,na vinausajili vingine kweli maana ckuh izi kuna college nyingi kweli.naomba nijulishwe tusije soma halafu unashindwa kusoma elimu ya juu.
     
  2. ghumpi

    ghumpi Senior Member

    #2
    Nov 25, 2010
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wizi mtupu!!
     
  3. f

    furahi JF-Expert Member

    #3
    Nov 26, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 947
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Hakuna ki2, Quality ya education is verry poor.!
     
Loading...