Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba kujulishwa kuhusu shindano la mwanaharakati

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Izack Mwanahapa, May 22, 2011.

  1. Izack Mwanahapa

    Izack Mwanahapa JF-Expert Member

    #1
    May 22, 2011
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 491
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ndugu wadau,

    Ninaomba kueleweshwa na yeyote anayefahamu kuhusu shindano la kuandika hotuba linalojulikana kama shindano la mwanaharakati, nimelisikis juu juu kupitia channel 5 nimeshindwa kupata undani wake.
     
Loading...