Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba kujua

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by mkwawa gabriel, Sep 6, 2012.

  1. mkwawa gabriel

    mkwawa gabriel Senior Member

    #1
    Sep 6, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hawa polisi wa Tanzania wamezaliwa na akina nan?maana mmmh!kama vile hawajatoka tumbon mwa mama zao vile naumiza kichwa sipati majibu jaman :yawn:
     
  2. m

    markj JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    hii thread humu sio mahala pake mkuu!
     
Loading...