Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba kujua

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Bakulutu, Jul 16, 2012.

  1. Bakulutu

    Bakulutu JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 1,738
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Habari wana JF,
    Naomba kujua kuhusu kujiunga na Jeshi la wananchi (JWTZ), kwan ni muda kidogo sikuwepo humu jamvini.

    Cha muhimu naomba kujua kama tayari nafasi zilisha tolewa au bado na kama bado ni lini wataanza kukaribisha maombi.
    SHUKRANI.
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Tulia,kuna wenzako kama 20000 nao wanazisubiri humu.
     
Loading...