Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba kujua sheria za mpira wa wavu(volleyball)

Discussion in 'Sports' started by Mcheza Karate, Sep 26, 2012.

  1. Mcheza Karate

    Mcheza Karate JF-Expert Member

    #1
    Sep 26, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 689
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    Ndugu wanajamvi,
    naomba kujuzwa kuhusu sheria za mpira wa wavu(volleyball).

    Natumaini kupitia wana sport wa hapa JF mtanijulisha kwa ufasaha.

    Natanguliza shukrani,.
     
Loading...