Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba kujua please

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by iriko, Sep 2, 2012.

  1. i

    iriko Member

    #1
    Sep 2, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mimi nimengiwa UDOM kujiunga first year this year BSc in Petroleum Engineering. Naomba kufahamu hivi petroleum Engineering at UDOM ilianzishwa mwaka gani hii kozi. Pia ningependa kujua zaidi kuhusu hii kozi.
     
  2. m

    mwanamabadiliko JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 286
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Mi nipo Udsm, ila ni expert wa energy engineering. Hi kozi ni mpya, imeanza mwaka hu, na iko udom tu. Inahusika na mambo ya oil mining and exploration, ni mpango maalum kwa serikali ktk kozi hi, kutokana na gas na oil ilyogundulwa. Mtapata shavu sana mkimalza
     
  3. t

    tan 90 Senior Member

    #3
    Sep 2, 2012
    Joined: Jul 29, 2012
    Messages: 176
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Dah mwana,hlo ni bonge la shav,field lazma mkapge nje ya nchi,thn mnalipiwa kila ki2,yan hapo ajira yko tayar unayo serikalini,na ukimaliza 2 mshahara wko wa chn ni 1.2 mil,duh komaa mwana,hata kuroga roga umalize.
     
  4. Petersume

    Petersume Member

    #4
    Sep 2, 2012
    Joined: Jun 21, 2012
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    e bwana eh tuekane sawa kidogo hapo mimi pia nimechaguliwa hiyo coz , sikua clear na uamuzi wangu as first program slctns, na nilivyo chaguliwa tu nimeifuatilia sana ...i see some light out of it ila sina uhakika, je ni kweli serikali ina mipango mahususi na hilo !? Mwenye supporting idea na link ai post itanipa changamoto! Thanx in advance
     
  5. Petersume

    Petersume Member

    #5
    Sep 2, 2012
    Joined: Jun 21, 2012
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bro, Iriko tuko pa1 in that prgrm at UDOM, Niliiweka as first choice! baada ya kuona upekee wake na kushauriwa na baadhi ya watu!! am stil researching...i need ur company on that !
     
  6. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Hivi mbona siku hizi mijadala ya wanafunzi wa chuo kikuu imekaa kama mijadala ya wauza mitumba wa manzese? au mimi uzee ndio unanisumbua?
     
  7. Petersume

    Petersume Member

    #7
    Sep 3, 2012
    Joined: Jun 21, 2012
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndugu hili ni jukwaa la elimu ..ulitaka tuongelee wapi haya mambo....kama unapenda siasa na kuropoka tafuta jukwaa lake! hapa tuna saidiana kielimu!! si uzee bali huna uwezo wa kufikiria yaani mbumbumbu!!
     
  8. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #8
    Sep 3, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Daah!! wakuu mimi nimechaguliwa Mining Hapo UDOM ila napenda sana Petroleum Engineering as ilikua my second choice so nataka nijue utaratibu wa kuhama program, if niki succeed tutakua pamoja if not still tutakua school moja, all the best guys
     
  9. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #9
    Sep 3, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,851
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280

    Anza kutafuta nyumba ya kupanga mapema Lindi au Mtwara ukimaliza tu uanze kuhesabu Dollars kwenye makampuni ya Gas! Komaa sana umalize hapo umeula bwanamdogo.
     
  10. e

    enoc Member

    #10
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we kwel umezeeka umekua hile DCCM cio marcopolo inayopiga root za gongo la mboto.......utan 2 mkuu
     
  11. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #11
    Sep 3, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Hahahahahahahahahahaha, itabidi sasa nianze kutafuta spare za model mpya. Wasiwasi wangu ni kwamba zinaweza zisifit kwenye mashine ya zamani na inaweza kuhitajika kuchange engine nzima...
     
  12. i

    iriko Member

    #12
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Yeah, nashukuru sana Mwanamabadiliko kwa good in4mation na kuniweka aware, naukubal sana mchango wako.
     
  13. i

    iriko Member

    #13
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    yeah, its sounds greaty. I need ua full contacts please if u don mind, thats nyc company academically.
     
  14. m

    mwanamabadiliko JF-Expert Member

    #14
    Sep 4, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 286
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    jamani kubadili kozi chuo ni ngumu sana, ni ngumu sana. hasahasa ukiwaambia maprof tatizo lako watakwambia njoo uombe mwakani lakini huwezi badili
     
  15. Babarita

    Babarita JF-Expert Member

    #15
    Sep 4, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kama umemeet vigezo vyote ni rahisi sana mkuu kuhamia as long as kuna nafasi
     
  16. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #16
    Sep 4, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    nasikia mpaka uende TCU dar ukaombe sasa mimi hata huko dar sipajui!! kuhudu vigezo ninavyo as it was my 2nd choice na nilikua ELIGIBLE
     
  17. Babarita

    Babarita JF-Expert Member

    #17
    Sep 4, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Usiwe na wasiwasi pale chuo wanatoa four week za kubadili programe ila inategemea na nafasi zilizopo kwenye programe unayoitaka
     
Loading...