Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba kujua nini tofauti tago pori na tango la kupanda

Discussion in 'JF Doctor' started by Mwanaweja, Jan 15, 2013.

  1. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #1
    Jan 15, 2013
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jana nilikuwa nafuatilia kipindi kimoja redioni kinaitwa "Afya ya jamii" kuna Daktari mmoja alikuwa anaelezea jinsi ya kutibu magonjwa mbali mbali haswa yatokanayo na kuvunjika mifupa, kupasuka kwa mifupa, kusangika kwa vipingiri kama vya mmgongo, kuteguka kwa nyonga, na akasema dawa nzuri yakutumia ni tango pori. Lakini alisema sio tango la kupanda cha ajabu zaidi matango aliyokuwa anayaonyesha ni matango ambayo mimi najua sasa nikawa na shindwa kupata majibu ya haraka tango pori lipi na tango la kupanda ni lipi. Kwa uelewa wangu kuna matango machungu "Limbe" kwa wale ndugu zangu wa wasukuma tunayafahamu kuna matango pori "Limbe Lugulu" yaani matago pori ambayo huwa yanajiotea kwenye porini na matango ya kupanda "limbe" ni matango yale ya asili . Daktari aliyokuwa anaonyesha ni matango ya kupanda. Naomba ufafanuzi kwa yeyote mwenye ufahamu zaidi. Asante sana
     
  2. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #2
    Jan 15, 2013
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,102
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    Tago ndiyo nini?
     

Share This Page