Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba kujua ni kweli tofali za kuchoma ni imara?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Zipuwawa, Dec 3, 2010.

  1. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #1
    Dec 3, 2010
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wana JF nipo hapa kwa kuomba ushauri ninataka kujenga nyumba katika Mkoa wa Morogoro Mjini na baadhi ya marafiki zangu wananishauri nijenge nyumba ya Tofali za Kuchoma kwani wanasema ni Imara sana.Na wakati wa kujenga nitumie tope kwa tope.Je ni kweli nitakuwa na Nyumba imara? Kama ni mtaalamu na tofali za kuchoma naomba unisaidie kwa hilo!
     
Loading...