Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba kujua maana ya neno secretary

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by Kennedy Daima Mmari, Mar 5, 2013.

  1. Kennedy Daima Mmari

    Kennedy Daima Mmari Verified User

    #1
    Mar 5, 2013
    Joined: Dec 12, 2012
    Messages: 981
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Ndugu wana jamvi...nimekuwa nikijiuliza sana maana ya hili neno...lilitumia word formation process ipi na lilikusudia kubeba maana gani????

    SECRET-siri
    ary-ni kiambishi cha nini???

    je ilikusudiwa kuleta maana ya "Msiri"?????

    Naombeni mnitoe ukungu
     
  2. m

    mahakama ya kazi JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2013
    Joined: Feb 20, 2013
    Messages: 1,436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 36
    chukua kamusi uangalie
     
  3. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2013
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 8,122
    Likes Received: 818
    Trophy Points: 113
    Ni katibu Muktasi...angalizo! Si maneno yote kama ilivyo kwenye kiswahili ambayo ukiyavunja na kutafuta maana utapata maana iliyokusudiwa! Ngoja waje 'Ngine' yumkini tutapata jibu
     
  4. andate

    andate JF-Expert Member

    #4
    Mar 6, 2013
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 2,684
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kuwa pamoja kuchangia hamasa miongoni mwenu, kwa kifupi unaweza kusema kuhamasishana.

    Kuwa pamoja kuchangia mambo ya jamii, kwa kifupi unaweza kusema kujamiiana?
     
  5. Kennedy Daima Mmari

    Kennedy Daima Mmari Verified User

    #5
    Mar 6, 2013
    Joined: Dec 12, 2012
    Messages: 981
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    kujamiiana ni neno sahihi pia katika muktadha unaozungumzia
     
  6. john tongo

    john tongo JF-Expert Member

    #6
    Mar 6, 2013
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 576
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kweli,pia ukisema socialization maana yake kwa kiswahili ni kujamiiana
     
  7. Kennedy Daima Mmari

    Kennedy Daima Mmari Verified User

    #7
    Mar 8, 2013
    Joined: Dec 12, 2012
    Messages: 981
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    yeah...uko sahihi mkuu
     
  8. m

    mullar Senior Member

    #8
    Mar 8, 2013
    Joined: Mar 8, 2013
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    according 2dictionary ni katibu
     
Loading...
Similar Threads - Naomba kujua maana Forum Date
Naomba kujua maana Jukwaa la Lugha Mar 21, 2015
Naomba kujua Kiingereza cha kubishana na kuchokoza Jukwaa la Lugha Feb 7, 2015
Wakuu naomba kujua tafasili ya maneno haya na maana yake Jukwaa la Lugha Jan 31, 2015
Naomba mwenye kujua maana ya neno hili anijulishe Jukwaa la Lugha Sep 12, 2014
Naomba kujua Jukwaa la Lugha Oct 10, 2012

Share This Page