Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba kujua kuhusu Vijiji au Miji inayotembelewa na Tume ya Katiba mpya vina sifa gani ya ziada

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by HUNIJUI, Oct 15, 2012.

  1. HUNIJUI

    HUNIJUI JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 1,439
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Naomba kujua kuhusu Vijiji au Miji inayotembelewa na Tume ya Katiba mpya vina sifa gani ya ziada. Nimejaribu kufuatilia baadhi ya wadau wa mitandao hasa Facebook na Kukuta kuwa wanalalamika Tume inaenda sehemu ambazo hazina uelewa mkubwa wa katiba na vina upendo wa dhati na vyama fulani. Mwenye data za vijiji naziomba hata baadhi tu ili tupate mwanga wa kufuatilia kiundani
     
Loading...