Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba kujua kiwango cha elimu ya katibu wangu Mh. makamba

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Akiri, Sep 21, 2010.

  1. A

    Akiri JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,389
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mkuu ni muda mrefu nimekuwa nikitatiswa sana na matamshi ya huyu katibu wangu, amekuwa na matamshi ya ..kuropoka ropoka tu. Juzi kwa walioangalia taarifa ya habari Channel 10 .nilimuona na kumsikia katibu wangu akiwaita watu waliohama chama na kuenda upinzani eti ni sawa na MWANAMKE ALIYEBADILI DINI KWA AJIRI YA MWANAUME. binafsi sikupendezwa na mfano wake. nikajiuliza ni vipi wanaume wanaobadiri dini kwa ajiri ya wanawake. nimetumia neno kuropoka sababu si mara moja kumsikia akiongea vitu vya kukanganya. sasa nikawaza isije kuwa namlaumu bure kumbe...............
     
  2. M

    MHANJO Member

    #2
    Sep 21, 2010
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    makamba ni mwalimu wa UPE.
     
  3. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    :becky:
     
  4. Negotiator

    Negotiator JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2010
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Utawajua kwa matamshi yao
     
  5. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,970
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    Si vibaya kujitambulisha mkuu, haya karibu au mwenzetu mwenyeji umeamua kuingia kwa namna nyingine?
    Cheki niloyakuta kwenye web ya Bunge

    Salutation Honourable Member picture

    First Name: Col.Lt. Yusufu
    Middle Name: -
    Last Name: Makamba
    Member Type: Nominated by the President
    Constituent: Kuteuliwa
    Political Party: CHAMA CHA MAPINDUZI
    Office Location: Dar es salaam
    Office Phone: -
    Ext.:
    Office Fax: -
    Office E-mail: ymakamba@parliament.go.tz
    Member Status: Current Member
    Start Date: 28 December 2005
    End Date: 27 December 2010
    Date of Birth
    EDUCATIONS
    School Name/Location Course/Degree/Award Start Date End Date Level
    No items on list
    CERTIFICATIONS
    Certification Name or Type Certification No. Issued Expires
    No items on list
    EMPLOYMENT HISTORY
    Company Name Position From Date To Date
    No items on list
    POLITICAL EXPERIENCE
    Ministry/Political Party/Location Position From To
    No items on list
    PUBLICATIONS
    Description Published Date
    No items on list
    SPECIAL SKILLS
    Skill Name or Description Years Experience Acquired Through Skill Level
    No items on list
    RECOGNITIONS
    Recognition Type Recognition Date Reason Action Taken Issued by
    No items on list

    Yaani kuhusu elimu hawa jamaa hawajaweka. Nadhani ni la nane la zamani
     
  6. A

    Akiri JF-Expert Member

    #6
    Sep 22, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,389
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    nashukuru ndugu Genekai
     
  7. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #7
    Sep 22, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Kuropoka ni kawaida yake, huyu jamaa hakumaliza elimu ya msingi!
     
  8. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #8
    Sep 22, 2010
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,179
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Ualimu Pasipo Elimu
     
  9. w

    wasp JF-Expert Member

    #9
    Sep 22, 2010
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni mwalimu wa shule ya msingi aliyefukuzwa baada ya kuwa "FATAKI"
     
  10. ALU-MASOLI

    ALU-MASOLI Member

    #10
    Sep 22, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inasemekana mheshimiwa alikuwa mwalimu wa primary, sasa sijajua hiyo ndo highest level yake ya education au vp?


    "ila tunamwomba aache kuropoka siyo ishu kabisa"
     
  11. A

    Akiri JF-Expert Member

    #11
    Sep 22, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,389
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    du!
     
  12. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #12
    Sep 22, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Alafu anajiamini!
     
  13. bona

    bona JF-Expert Member

    #13
    Sep 22, 2010
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 3,671
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    jesus, cjui kama tutafika kwa staili ii!
     
  14. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #14
    Sep 22, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Aliishia darasa la tatu na akajiunga ni vikundi vya kutumbuiza baada ya kuona shule haipandi kabisa. Kipindi cha TANU, Nyerere akaona ni bora jamaa apewe kazi ya kufundisha utamaduni mashuleni hivyo akaajiriwa kama mwalimu wa UPE. Alipompachika mimba mwanafunzi akatimuliwa na jamaa wa jeshi wakamchukua kwa jinsi alivyokuwa hodari wa kucheza ngoma wakaona wamwajiri ili awe kwenye kikundi cha ngoma cha jeshi. Huyo ndo msela Yusufu Makamba katibu mkuu wa CCM.

    Ukiona anaropoka ujue ngoma za utamaduni zilimwathiri na he is beyond repair unless Mungu aingilie kati
     
Loading...