Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba kujua kinachoendelea karatu kwenye harusi ya mh. Dr. Slaa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sikonge City, Jul 21, 2012.

  1. S

    Sikonge City Member

    #1
    Jul 21, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wana jf, mlioko karatu nijuzeni yanayojili, kwenye harusi ya rais wa mioyo ya watu.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Wengi sana tuna hamu sana kujua kinachoendelea. ninachojua ni kwamba Ndugu yetu, Mwanajamvi mahiri kabisa anayekwenda kwa jina la MUNGI wa JF amekwenda huko, na tutegemee 3D coverage.
     
  3. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Ndio wanakula kiapo mbele ya baraza la walei.
     
  4. a

    andreakalima JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 1,673
    Likes Received: 543
    Trophy Points: 280
    Babu kaamua kufunga ndoa? Daah! kweli amejipanga kuchukua nchi 2015 but wasi wasi wangu ni ATAMUWEZA BIBIE? au ndo wakina ZITO watamsaidia kummegea?
     
  5. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #5
    Jul 22, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    ng'ombe hazeeki maini wewe
     
  6. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #6
    Jul 22, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,139
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 160
    Kama Nelson Mandela amemuweza Graca Machel hata Slaa atamuweza huyo mrembo wake, suala ni techniques. Isitoshe ana uzoefu wa miaka mingi.
     
  7. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #7
    Jul 25, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
     
  8. Miss Natafuta

    Miss Natafuta JF-Expert Member

    #8
    Oct 5, 2016
    Joined: Sep 16, 2015
    Messages: 7,342
    Likes Received: 8,757
    Trophy Points: 280
    ahahaaaa
     
Loading...