Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba kujua kiasi kilichopatikana jana kwenye harambee ya CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Escobar, Mar 24, 2012.

  1. Escobar

    Escobar JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Nilikuwa safarini hivyo sikuweza kufauatilia, kwa mwenye data sahihi naomba kujua total iliyopatikana jana.
     
  2. T

    Topical JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jumla ya michango ni siri yetu wenye chama

    Na pia matumizi ya michango ni siri yetu secrtariat

    wewe gamba nini mbona unaulizauliza? after all umechangia ngapi?
     
  3. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    ili iweje labda???
     
  4. Losomich

    Losomich JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 376
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Acha ushuzi. we mwenyewe gamba, unamwita mwenzio gamba, hiyo ni akili kweli?
     
  5. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #5
    Mar 24, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    We have managed to collect a total of Tshs 200m and thus Magwandraa would like to thank you all for your unmatched generosity. Two-thirds of this money will be allocated for Club Billicanas repairs while the remaining amount will be designated for Mr. Mbowe's private house maintenance and Mrs Mbowe's Easter shoppings. Also be informed the next fundraiser, which has wholly been dedicated to Dr. Slaa's new bungalow construction, is due to take place early April in Dodoma.
     
  6. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #6
    Mar 24, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ni kiasi kidogo tu hatuwezi kusema saizi ni mapema mno mpaka wananchi waelimishwe.
     
  7. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #7
    Mar 24, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Ukiipata nachana kadi yangu ya ""chama cha majambazi""
     
  8. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #8
    Mar 24, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    hOPE SIKU WATAKAYOGUSA DAR ES SALAAM NA WATOTO ZAO WOTEEEE WALAANIWE KWA KWELI
     
  9. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #9
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    i like your answers,kuna tende na ghalua hapa je ungenda?
     
  10. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #10
    Mar 25, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Kimsingi swali kama hili linataka jibu lake liwe so public. Hata hivyo kwa jinsi mambo ya fedha yalivyo ndani ya vyama vya siasa inaweza kupita wik hujapata jibu. Halafu cha kushangaza zaidi hawahawa ndio wanalalamika tume ya uchaguzi ikichelewesha matokeo. Hivi logistics za uchaguzi na logitics za kuhesabu fedha ulizochangiwa zipi ngumu?
     
  11. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #11
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,639
    Likes Received: 9,220
    Trophy Points: 280
    Mbona mnateseka hivi wale ambao hamuwezi kuchangia kwa vile M4C haiwahusu?
     
  12. M

    Mponjori JF-Expert Member

    #12
    Mar 25, 2012
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 2,210
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    dada zetu wengine wakiwa kwenye period zao wanapoteza network!
     
  13. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #13
    Mar 25, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Tangu lini michango ikawa siri wakuu? Mbona wakati wa kuchangia watoaji wanatamka wazi kila mtu anasikia? Leo iweje ikisha kusanywa ndo iwe siri ya chama? Hapo kutakuwa kunafanyika uchakachuaji.
     
  14. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #14
    Mar 25, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mmh! Kuwa na buzi toka magamba kusikufanye chizi na kuandika upuuzi kama huu. Ona sasa mapovu yanavyokutoka teh!
     
  15. m

    mamabaraka Member

    #15
    Mar 25, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 92
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hey mi sioni haja ya kuficha jumla ya michango iliyopatikana ila waambiwe wanachadema kwenye vikao vya chama. Kwa kutokusema tutatofautiana vipi na magamba? Unajua sometimes familia sio vizuri kuwaelezea majirani zenu pesa zote mlizonazo na mlizopata wengine wana chuki binafsi wanaweza kuwatumia majambazi mkaporwa na wengne wanaweza kubini mbinu za kuvuruga amani ndani ya familia ili familia isambaratike na wanafamilia wasipate tena umoja wa kukusanya mapato kama familia moja. Jiran ataendelea kuwa jiran asipate kutujua undani wetu. Hivi mbona CCM Hawatangazi adharani wanapata pesa kiasi gani kutokana na viwanja walivyojenga wananchi kabla ya uhuru na kabla ya vyama vingi kama ccm kirumba mwanza, jamhuri Dodoma, jamhur moro na vingne nchi nzima? Harafu wanatamka hadharan wapinzan hawana hela? Si bora cdm wanaomba michango kuliko nyie ambao ni chama kilicho madarakan haraf kinaiibia serikali ma kubaki kuimba kila siku serikal haina hela.
     
  16. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #16
    Mar 25, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,136
    Likes Received: 1,390
    Trophy Points: 280
    idiot!! you sound as if you have been abandoned by your husband and now you are looking for an alternative!!!
     
  17. usininukuu

    usininukuu JF-Expert Member

    #17
    Mar 25, 2012
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila ki2 kitawekwa wazi wanachama na wapenzi wa chadema endeleani kuchangia.
     
  18. m

    mzalendo2 Senior Member

    #18
    Mar 25, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Chadema kila kikiendelea kinatutisha, kinatufanya tufikiri mara mbili kuwa chama hiki kinaweza kushika mamlaka na nchi kuwa kwenye amani


    chadema kimekuwa ni chama kinachopingana na misingi ya uwazi na demokrasia, nnashangaa sana kuona chama mabacho niliamini kuwa huenda kitatuvusha hapa tulipo, kikiwa na sera za kibabe na kufikicha demokrasia.


    nnawaomba wanachadema kuanzia juu hadi chini kuchukua hatua za haraka kurudi kwenye mstari.

    nimeshangazwa kuona Ndugu Zitto kabwe alipoamua kutoa mawazo yake, watu wametukana na kumwita kibaraka. hivi hiki si ndio chama ambacho tuliamini kuwa kiko tofauti na CCM ? kuna uhuru wa kujieleza?

    kuhusu masuali ya pesa chama makini kinatakiwa kiwe wazi ili kila mtu aamini kweli hiki chama kina uwazi na kina mipango thabiti, na hili litawasaidia kushawishika kukipa kura kuongoza nchi

    kinyume chake wananchi mtaendelea kuwatisha na kuamini hiki ni chama hatari na cha kuogopwa
     
  19. Imany John

    Imany John Verified User

    #19
    Mar 25, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Waliotoa majibu humu sio wasemaji wa chama,sasa kwa nini muanze kuonyesha gadhabu juu ya chama?
     
  20. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #20
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,384
    Likes Received: 2,446
    Trophy Points: 280
    Watu wamefanya fundraising jana; na siyo ya kawaida kwani inahusisha ahadi, fedha taslimu, michango kwa njia ya simu n.k. Sasa ni wazi hesabu ya jumla itatolewa bila ya shaka lakini kucheleweshwa kwake ni mojawapo ya yale ambayo wengine wameshayagusia huko nyuma watu wale wale waliosimamia fundraising ndio wanaendesha kampeni Arumeru na ndi owanatakiwa kufanya maamuzi ya ofisi. So mfumo ndio unachelewesha kidogo. Tusubiri aidha jtatu hivi.
     
Loading...