Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba kujua Job Description ya Jeshi la Polisi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by HT, Oct 3, 2011.

  1. HT

    HT JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2011
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 1,899
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    baada ya utaratibu mpya wa Mod team wa kupitia thread, niliamua kiasi kikubwa kubakia mtazamaji lakini hili limenikera kama Mtanzania kiasi kwamba ninatamani kujua job description ya Jeshi la polisi in General.
    Wote ni mashahidi jinsi polisi wa nchi nyingine wanavyotenda kazi na bila unafiki jeshi letu kwa sasa ni sign of failure. Sielewi linafanya kazi kama nani na kwa maslahi ya nani.
    Najua kuna watu wajuvi wa idara hii, hebu nisaidieni nipate job description ya ranking za jeshi la polisi.

    mods: please, nisaidieni kwa hili msiitie kapuni hii thread please!
     
Loading...