Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba kujua jamani Kuhusu kuwa Mjumbe wa NEC wa CCM ni nini hasa faida.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by tungibwaga, Sep 27, 2012.

  1. tungibwaga

    tungibwaga Member

    #1
    Sep 27, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kuna kitabu kiliandikwa na Prof Mwandosya chenye title ya SAUTI YA UMMA NI SAUTI YA DEMOKRASIA.
    Nimesoma hiki kitabu mwanzo mwisho kwa ufupi ndani ya hicho kitabu Prof ameelezea hasa issue ya Uchaguzi wa Ujumbe wa NEC na njisi walivyo mpiga vita sana wana ccm wenzake 2007.Mimi nataka kujua faida za ujumbe wa NEC maana jamaa wanafanya vita KALI SANA kuwania nafsi hiyo.
     
  2. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,893
    Likes Received: 5,318
    Trophy Points: 280
    Hutoguswa hata ukiwa kwenye list of shame!
     
  3. PMNBuko

    PMNBuko JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni rahisi kuwa politicallly appointed to hold higher positions, kuteuliwa kugombea Urais, u P.M n.k.
     
  4. tungibwaga

    tungibwaga Member

    #4
    Sep 27, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kivipi mkuu?
     
  5. tungibwaga

    tungibwaga Member

    #5
    Sep 27, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    asante mkuu i get to understand from you
     
  6. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #6
    Sep 27, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,759
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    Tukianzia na Mwandosya yeye alipitishwa na Kikao cha NEC kuwania Urais akiwa na JK na Salim A.Salim kwenda Mkutano Mkuu asilalamike kwani Sumaye na Kigoda walianguka
    M/Mkuu wapiga kura wa south corridor na nyanda za juu walimpa hazikufua dafu
    NEC zamani ulipewa 110 L/Rover na Uchaguzi wake kulikuwa kuna kapu 20 toka Bara 20 Zenj 10 Majeshi 5 vijana 5 UWT Wakuu wa Mikoa Wilaya Wakurugenzi wa Mashirika walitokea hapo wabunge na wenyeviti wote wa mikoa ambapo kazi kubwa kutoa maamuzi yote ya Chama na
    Wanamchagua Mgombea Urais au kumuondoa Rais (Aboud Jumbe, Kolimba)
    Kikao chao ni mara moja kwa mwaka au. Dharura au mpaka kipindi cha Uchaguzi unaohusisha mpaka visiwani
    Kwa sasa Wabunge hawaingii tena bali wanagombea kupitia Wilaya husika usafiri hakuna tena na posho kwa kikao ni ndogo tu
    Kuna kitu wamekishtukia na nicho kilichozaa makundi baada ya 12/Novemba tutajua walivyojipanga
    hivyo umechelewa
     
  7. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #7
    Sep 28, 2012
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,483
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Ni ushahidi kuwa umekubuhu katika ufisadi.
     
Loading...