Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

naomba kujua hapa kwetu Tanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kilimasera, Feb 25, 2011.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Feb 25, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Jamani naomba kujua hapa kwetu Tanzania utasikia barabara ya Kenyatta sijui Kwame nkuruma na majina kibao hivi na nchi nyingine kama Kenya nako kuna barabara kama ya Nyerere, Mkapa au Mwinyi?? Msaada tutani tafadhali
     
  2. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #2
    Feb 25, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    'King'wendu' vipi?
     
  3. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #3
    Feb 25, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    bomba haaluuuuuuuuuuh

     
  4. T

    Teko Senior Member

    #4
    Feb 25, 2011
    Joined: Jul 3, 2010
    Messages: 189
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Botswana nimeona pia barabara zake zina majina kama hayo,mojawapo ni Nyerere road!
     
  5. Nanren

    Nanren JF-Expert Member

    #5
    Feb 25, 2011
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 1,650
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Kuna Nyerere Road Jijini Nairobi.

    Mzee Ruksa na Nkapa hawatambulikani kimataifa, kwa hiyo barabara za Tz zinawatosha.
     
  6. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #6
    Feb 28, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    ok ila viongozi wa sasa wengi hawatambuliki kabisa sababu hakuna mema wanayoyafanya kwa raia wao kama vile walivyokua kina Nelson Mandela,Nyerere,mugabe,nkurumah hii ipo wazi kabisa ila nimeshangaa kuna shule zinaitwa makamba
     
Loading...