Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba kujua hali ya Mbunge Sumari huko India

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bitabo, Dec 20, 2011.

  1. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #1
    Dec 20, 2011
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,856
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Ma Great Thinkers wenye mtandao wa huko India, Mbunge wetu mpendwa anaendeleaje???
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Dec 20, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    hali yake ni mbaya sana
     
  3. m

    mkirua vunjo Member

    #3
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nadhani ni wakati wa viongozi wa CCM wakamruhusu kwenda kupumzika, kwani wana Arumeru hawana mwakilishi TAngia mwaka jana.
    Kwanza aliiba kura Bora atangulie mbele ya haki
    Kamanda NAsari piga Jeramba
     
  4. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #4
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Tunajua kuwa ni mbaya na ndo mana kapelekwa huko. Hakuna marlezo ya ziada?.
     
  5. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #5
    Dec 20, 2011
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,049
    Likes Received: 843
    Trophy Points: 280
    Nansary anasubiria gwanda zikauke tu aingie vitani.
     
  6. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #6
    Dec 20, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    anaendelea vizuri sasa. Jimbo bado lina mwenyewe.
     
  7. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #7
    Dec 20, 2011
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,835
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280
    Hivi bado kumbe tuna wagonjwa India?? Mimi nilifikiri Mwakyembe alikuwa wa mwisho kurudi!!

    Hivi hili tatizo la afya za viongozi wetu ndiyo reflection halisi ya afya za watanzania???
     
  8. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #8
    Dec 20, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hajahudumiwa bado yuko kwenye foleni!
     
  9. m

    mariavictima Senior Member

    #9
    Dec 20, 2011
    Joined: Jul 8, 2010
    Messages: 180
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pole sana Mbunge. Hivi Waziri Dr. Chami kesharudi kutoka India??
     
  10. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #10
    Dec 20, 2011
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,049
    Likes Received: 843
    Trophy Points: 280
    Mh cirill chami is still admitted
     
  11. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #11
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,288
    Likes Received: 11,661
    Trophy Points: 280
    Ni mwaka sasa hajafungua macho.
     
  12. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #12
    Dec 20, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    Sema mbunge wako mpendwa wewe si wote
     
  13. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #13
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wacha matani bana, we unaona kurudia uchaguzi ni madihara utakosa mshahara. usiombe iwe katutoka.
     
  14. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #14
    Dec 20, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kama tulivyo waombea wengine wakapona naye tumuombee apone haraka arejee nyumbani na hasa mjengoni kama kuna tuhuma za uizi wa kura mahakama zipo wazi
     
  15. M

    Magarinza Senior Member

    #15
    Dec 20, 2011
    Joined: May 9, 2008
    Messages: 122
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mama angu longi alikuwaga anaipenda ccm ila siku hizi akisikia viongozi wao wanaumwa anasema bora wapitilize ili wapungue.
     
  16. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #16
    Dec 21, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    waliobaki India nawatakia kupona haraka na kurudi na afya njema.. Na Merry Xmass na Happy 2012!
     
  17. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #17
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,707
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 160

    Hali ya mheshimiwa mbunge wetu huko India inaendeleaje??? Mwenye taarifa za karibuni???
     
  18. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #18
    Jan 9, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Hatumwombei mabaya,apone tu na arejee kwa familia yake,but asirejee mjengoni!akipona aachie ngazi kwa amani,apunzike na familia yake!WENYE AFYA ZAO WAONGOZE WANANCHI.
     
  19. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #19
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,173
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    bado tia maji tia maji
     
Loading...