Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba Kujua Elimu na GPA ya Jakaya Kikwete!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by ndyoko, Feb 4, 2011.

  1. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #1
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Jamani nimekuwa najiuliza sana juu ya uwezo wa Kikwete kuongoza nchi. Inakuwaje Rais mzima anashindwa kufikiri kama vile hajaenda shule? Nimesoma kwamba ana elimu ya Chuo Kikuu, lakini mbona haelekei kama ni Rais mwenye elimu ya ngazi hiyo?

    Kama kweli alienda shule na ana shahada ya Chuo Kikuu naomba niambieni kiwango chake cha ufaulu (GPA) wa hiyo shahada yake, maana inavyoonekana wapo wanaojua uwezo wake wa kufikiri ndio maana wanamfanyia madudu wakijua hataweza kufikiri kwa 'level' ya kujua kuwa anachezewa shere.

    Naomba na za watoto wake maana kwa style CCM isije na watoto wake wakawa kama Baba yao. Ni muhimu wasije wakapewa uongozi ikawa tunaendeleza ule usemi 'like father like child'.

    Nisaidieni jamani, maana siamini kuwa Kikwete ameenda shule!!!!!!!!
     
  2. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #2
    Feb 4, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    unafikiri wenye gpa za gentlemen kama yeye watasema, wengine hawajui hata maana ya gpa, huoni walivyo uchuna?
     
  3. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #3
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mmmhhh :twitch:
     
  4. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #4
    Feb 4, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    "Gents"
     
  5. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #5
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Thanks Muganyizi na Mkeshaji. Sasa nimejua kwa nini jamaa walimpigania awe rais wa TZ!
     
  6. J

    Jenifa JF-Expert Member

    #6
    Feb 4, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 574
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    miafrika mijinga utaiona. inaulizia gpa kama vile gpa ndio inafanya kazi. mrema hakuwa na gpa lakini kazi alifanya. sokoine hivyo hivyo. gpa kama zinafanya kazi mbona vyuo vyetu hovyo!
     
  7. magessa78

    magessa78 JF-Expert Member

    #7
    Feb 4, 2011
    Joined: Sep 28, 2009
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ana GPA ya 2.1 BA (Economics)
     
  8. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #8
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Suala hapa ni level ya uongozi! Kuongoza watu wa wizara ni tofauti na watanzania mil 40. Ndio maana wewe na ujinga wako huo huwezi kupewa kuongoza Chuo Kikuu au hiyo familia yako, lazima mumeo mwenye akili zaidi yako ndio akuongoze!
     
  9. t

    the mkerewe JF-Expert Member

    #9
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 232
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukishaijua itakusaidia nini?mrema alifanya makubwa akiwa na DIPLOMA

    NAOMBA KUJUA ELIMU YA MBUNGE WAKO WA ARUSHA-lema.
     
  10. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #10
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Umeelewa Jenifa! najua uko angani ndio maana una hasira hivyo!
     
  11. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #11
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Ndio maana Mrema kamwe hatakuja kuwa rais kwa level yake ya elimu. Umeelewa!!!
     
  12. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #12
    Feb 4, 2011
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Alikuwa na Gentleman degree which means ni less than 2.0. Alisoma udsm economics na alikuwepo kwenye list ya vilaza
     
  13. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #13
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Wewe Mkerewe umesahau mzee wako alivyokosa ubalozi kwa kutokujua kusoma! Sembuse urais kwa mtu ambaye alikuwa hajisomei, atapata wapi knowledge kama mtu hataki kuumiza kichwa! Kiongozi lazima uwe na elimu ya kuelewa kwani elimu ndio 'reflection' ya ufahamu wa mtu bwana!
     
  14. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #14
    Feb 4, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Confirmed he scored a total of 2.1 GPA
     
  15. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #15
    Feb 4, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0


    Subiri kidogo nakutafutia! Ila nazijua za Mwenyekiti Mbowe na Mbunge Mnyika, nikupe nazo?
     
  16. t

    the mkerewe JF-Expert Member

    #16
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 232
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Leo Dr Slaa atakula wali samaki na wewe kale hicho hicho manake akili zako haziwezi kuwaza jambo njee ya Dr.
     
  17. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #17
    Feb 4, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,490
    Likes Received: 770
    Trophy Points: 280
    yuko kenye red lines kwa standard za sasa, yaani kacheza sana na C na sup kibao, ..he is not hardworker huyu mtu hawezi kusoma documents. Baada ya kumaliza chuo akaenda TANU kuanza kugawa kadi za wanachama! since then....
    Reasons za kufeli: muda mwingi alikuwa anajihusisha na harakati za kiislamu (hapa sio udini, kuna wakristo wengi wamefeli kwa kupoteza muda kwenye dini) Kikwete was one of them kila kongamano la kidini , ndani na nje alikuwemo!!!! ni mtu ambaye ana utukuza uislamu wenye siasa kali! brotherhood, hivi ndivyo alivyo
     
  18. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #18
    Feb 4, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,490
    Likes Received: 770
    Trophy Points: 280

    siyo alikuwepo mpaka leo yupo, ukiwa kilaza unaendelea for life!! huwa hauishi kama upele!!!
     
  19. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #19
    Feb 4, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Mkuu huwezi ufanyia maboresho!?
     
  20. HISIA KALI

    HISIA KALI JF-Expert Member

    #20
    Feb 4, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    UDSM alikuwa anaingia kwenye madarasa ya economics lakini alikuwa akitoka darasani tu anafanya siasa za TANU. Hivyo alifanya vizuri kwenye siasa za TANU lakini alifanya vibaya kwenye economics. Na katika kazi zake kwa sasa ni hivyo hivyo. Kwa bahati mbaya tu kwa wananchi siasa ni muhimu tena kushinda economy.
     
Loading...