Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba kujua CV ya Spika wa Bunge la MuunganoTanzania (Bi Anne Makinda)

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Barubaru, Jun 15, 2011.

  1. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli nimekuwa nasoma kwenye mitandao mbalimbali ya habari za huko Tanzania kuhusu namna anavyoliendesha Bunge la Muungano la Tanzania na napata utata sana na maamuzi yake hususan kile kipengele cha mbunge au hata kiongozi wa Serikali akiongea Bungeni Uongo.

    Wa Bodi labda niweze kujiridhisha na uteuzi wake Naomba mtu yoyote mwenye CV yake ikiwa pamoja na maisha yake binafsi basi atujuze ili tuweze kumfahamu vizuri.

    naomba kuwakilisha.
     
  2. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #2
    Jun 15, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    tembelea tovuti ya bunge mkuu..utapata baadhi ya dondoo kwani wabunge wote cv zao zipo kule
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,641
    Trophy Points: 280
    Mkuu utachoka
    utakuwa malumalu wacha tu
     
  4. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Labda nilitumia lugha ambayo wengi wachangiaji imekuwa haijawajilia vizuri. maana yangu ni hapo nilipoRED yaani maisha yake binafsi.

    Kwani kwa mujibu wa ninavyosoma kwenye vyombo mbalimbali vya habari vya huko Tanzania inaonyesha huyu mama kama HANA UTULIVU.

    Naomba mnijuze jamani.
     
Loading...