Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba kujua computer nzuri ya kuedit video

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Soki, Oct 30, 2012.

  1. S

    Soki JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,276
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Ni aina ipi nzuri? Nataka kununua. Ni kwa matumizi ya nyumbani tu siyo ya kutengeneza video kwa ajili ya biashara.

    Iwe na cards zote muhimu kwa ajili ya capturing etc a

    Naweza kupata kwa sh ngapi. Sitaki ya gharama kubwa.

    Naombeni ushauri wa kupata mashine hii kwa gharama ndogo kadiri inavyowezekana.

    Thanks!
     
  2. Mr Kicheko

    Mr Kicheko JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 826
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Kuna mashine ya Asrock Inter dual 2core 2.8 ghz,4gb of RAM,HDD 300GB ina firewire na software za pinacle studio 14,sony vegas na Adobe premiere cs4 nadhani itakufaa.

    bei 450,000(ukipenda tunabadili Processor to 3.0 ghz na kunaongeza RAM hadi 6GB)
     
  3. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    wwwhhhoooooo, for real??? Mashine inapatkana wap hii.?
     
  4. Mr Kicheko

    Mr Kicheko JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 826
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Siyo laptop lakini...........!!!!
    Ni desktop kaka
     
  5. LOOOK

    LOOOK JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 3,372
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    unapatikana wapi ?
     
  6. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    oohhh nlikua nmesahau the existance of Desktop machines. But still ni nzuri, with 6Gig ram inaenda sh ngapi? Afu is t new au used.(forgive the Loads of questions)
     
  7. Mr Kicheko

    Mr Kicheko JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 826
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Dar!!!Kama upo kamili ni pm nikupe direction jinsi ya kunipata
     
  8. Mr Kicheko

    Mr Kicheko JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 826
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    ni ya kujitengenezea kaka yaani unanunua M.board na takataka nyingine then ........!!! hiyo ya 6 gb of ram itakuwa around 480,000
     
Loading...