Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NAOMBA KUJUA BEI YA TOYOTA RAV 4 YA MWAKAa 1995

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by AMARIDONG, May 17, 2011.

  1. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #1
    May 17, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    NATAFUTA RAV 4 YA MWAKA 1995 AMBAYO HAIJATUMIKA HAPA NCHINI KABISa,NAOMBA MNIJUZE BEI YAKE
     
  2. MashaJF

    MashaJF JF-Expert Member

    #2
    May 17, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 247
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
  3. MashaJF

    MashaJF JF-Expert Member

    #3
    May 17, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 247
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ila kaka naomba kuuliza what is so special about 1995 nilitegemea ungEsema tuu "RAV 4 OLD MODEL"
     
  4. Anfaal

    Anfaal JF-Expert Member

    #4
    May 17, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Enh aisee. Ni around dola 1600. Lakini kodi na uplifting bado hapo yaani hiyo ni FOB
     
Loading...