Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba kujua bei ya Ku-edit Mwenye ufahamu yeyote

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Cassava, May 22, 2011.

  1. Cassava

    Cassava JF-Expert Member

    #1
    May 22, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 282
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wadau za Leo,

    Naomba kujua wapi wanapatikana ma editor na bei zao, kwa ku edit dissertation ya page 125.

    Kazi iko tayari ila inahitaji kupita kwa editor kwa ajili ya Ngeli tu na si vinginevyo.

    Nawasilisha.
     
  2. Caren

    Caren JF-Expert Member

    #2
    May 22, 2011
    Joined: Feb 12, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Mpigie huyu jamaa akupe bei yake. He is so good with editing. 0783349085.
     
  3. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #3
    May 22, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Piga cm namba 0655715211; bei mtaelewana, ata kama unataka ku-analyse data kwa kutumia SPSS, Excel program hapo umefika.
     
  4. Cassava

    Cassava JF-Expert Member

    #4
    May 22, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 282
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Asante kwa namba nitamtafuta, hata hivyo kazi yangu iko tayari nilisha analyse, SPSS hainisumbui kabisa.
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    May 22, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    huwa inategemea ukubwa wa kazi. ni-pm nikufanyie hiyo kazi kama uko serious.
    hongera kwa kumaliza desertation,ni hatua!
    </p>
    <p>&nbsp;</p>
     
  6. Cassava

    Cassava JF-Expert Member

    #6
    May 22, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 282
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Dada Caren, Asante sana, be blessed. Nitamtafuta.
     
Loading...