Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba kujibiwa

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Hassani, Apr 20, 2010.

  1. Hassani

    Hassani JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Hivi ni nini maana ya mwanasheria?.Je kuna kiwango cha elimu mtu anatakiwa afikie katika hiyo sheria ili aitwe mwanasheria?,Je watu wote wanaofanya kazi katika field hiyo ya sheria hata kama wana basic certificates ni wanasheria?..Naombeni kufafanuliwa kwa yeyote anayejua hili
     
Loading...