Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba kufahamu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Jotojiwe, May 31, 2012.

  1. Jotojiwe

    Jotojiwe JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 238
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Je ni kiasi gani kinatolewa kama malipo ya penati kwa mwanafunzi wa kidato cha nne shule ya kata anapokua kachelewa kulipia ada ya mtiani wa taifa?.
     
Loading...