Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

naomba kufahamu....

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Smarty, Aug 23, 2011.

  1. S

    Smarty JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 658
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    ni bank ipi kati ya CRDB na NMB wanatoa mikopo kwa wafanyakazi kwa riba nafuu. Kwa mwenye uzoefu na maswala haya naomba anifahamishe pia kama kuna sehemu nyingine tofauti ambazo naweza kukopa kuanzia milioni 7 kwa masharti nafuu. Natanguliza shukurani zangu za dhati....
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    nenda akiba cormeciall
    wao ni better
     
  3. S

    Smarty JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 658
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    <b

    nakushukuru sana ila sasa huku niliko kwa mtemi mirambo(tbr) akiba commecial bank haipo.
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    pole basi deal na nmb
    nimesikia wao ni better kuliko crdb
     
  5. Baba Collin

    Baba Collin JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nmb wana riba nafuu kuliko bank zote.sema tu kuna kuchelewa kwa kiaina.
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    naafuu kiasi gani?
     
Loading...