Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba kufahamu mikoa iliyopo tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by KiuyaJibu, Dec 23, 2010.

  1. KiuyaJibu

    KiuyaJibu JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2010
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 678
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Rejea kichwa cha habari hapo juu,naomba mnisaidie kufahamu hivi sasa Tanzania kuna mikoa mingapi?Nauliza hivyo kwasababu niajuavyo mimi kuna mikoa 25;lakini kuna jamaa yangu mmoja kaniambia imeongezeka kufikia 27 hadi hivi sasa.
    Kama ni hivyo naomba mnisaidie hii mikoa iliyoongezeka ni ipi?
    Natanguliza shukrani zangu za dhati kwa wanajamii wote popote walipo.
     
  2. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Mkuu umepotea sana...karibu tena....Nyerere aliacha 25
    Arusha
    Mtwara
    Ruvuma
    Dodoma
    Kagera
    Shinyanga
    Kigoma
    Lindi
    Iringa
    Morogoro
    Kilimanjaro
    Mwanza
    Pemba North
    Pemba South
    Pwani
    Dar es Salaam
    Rukwa
    Mara
    Singida
    Tabora
    Mbeya
    Tanga
    Zanzibar North
    Zanzibar Urban/West
    Zanzibar Central/South




    Mkapa na Sumaye wakaongeza 1(Manyara)...Mkwere & Co wameleta 4 Mpanda,Geita,Njoluma na Simiyu hivo ipo 30...mingine yaja:

    [​IMG]
     
  3. Tambara Bovu

    Tambara Bovu JF-Expert Member

    #3
    Dec 23, 2010
    Joined: Dec 19, 2007
    Messages: 586
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ilikuwa 25 ikaongezeka miwili,manyara na mwingine sikumbuki
     
  4. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #4
    Dec 23, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Mama wa 1 naomba unisome hapo juu
     
  5. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #5
    Dec 23, 2010
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    mmesahau zanzibar nao ni mkoa wa Tanzania
     
  6. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #6
    Dec 23, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    geita nayo mkoa siku hizi....
     
  7. KiuyaJibu

    KiuyaJibu JF-Expert Member

    #7
    Dec 23, 2010
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 678
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Nashukuru,ila sasa hii Njoluma na Simiyu iko sehemu gani ya Tanzania.Kwangu mimi ni mara ya kwanza kusikia hizi sehemu hebu nielewesheni jamani!
     
  8. m

    mamakunda JF-Expert Member

    #8
    Dec 24, 2010
    Joined: Jul 4, 2010
    Messages: 371
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Njoluma wamechukua wilaya ya njombe iliyoko iringa na sehemu na mkoa wa ruvuma kuunda mkoa mpya, simiyu sijui
     
  9. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #9
    Dec 24, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Njoluma(Njombe,Ludewa na Makete)
    Simiyu (ni mto unaoingia Ziwa Victoria baada la Lamadi ukipita wilaya za Serengeti,Bariadi,Maswa na Magu hivo hizi wilaya zimemegwamegwa kuunda huo mkoa kwa influence ya Chenge)
     
  10. P

    PUNJE JF-Expert Member

    #10
    Dec 24, 2010
    Joined: Jul 30, 2008
    Messages: 302
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Njoluma imejumuisha wilaya za; Njombe, Ludewa na Makete, kusini ya Iringa. Hata hivyo Mkoa unaitwa NJOMBE. na makao makuu yatanzia Pale block T, mahali ninapokamilishwa jengo NNSF. Njia ya Kuingi katka hoteli ya ARM; Njombe Mjini. barabara iendayo Songea.
     
  11. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #11
    Dec 30, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    hata mimi niko na swali kama lako, JE GEITA NAYO IMEKUWA MKOA? Tangu lini?
     
Loading...