Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba kufahamu bei ya mashine ya kusafishia picha

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Estyzo, Sep 18, 2012.

  1. E

    Estyzo Senior Member

    #1
    Sep 18, 2012
    Joined: Jul 24, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    habari wadau, ninaomba kufahamu bei ya ya mashine ya kusafishia picha kwa anefahamu kuna mtu anahitaji sana ushauri ili akamilishe studio yake ukinileza na namna ya kupata nitashukuru.
     
  2. s

    sithole JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2012
    Joined: Mar 13, 2012
    Messages: 286
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Mkuu ingia google,zipo nyingi tuu!just type QSS utapata brand tofauti tofauti,bei inaanzia USD 10,000 na kuendelea!ukifikisha hapa bongo unalipia tena ushuru like 5m hv!min.usiwe na chn ya 25m.studio inakua imekamilika.
     
  3. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,082
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    Ni kitu kama hiki

    [​IMG]
     
  4. s

    sithole JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2012
    Joined: Mar 13, 2012
    Messages: 286
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Eeh mkuu!ila nzuri ni QSS NORITSU!kwani taabu ya hizi mikitu mafundi hapa bongo ni utata!ukiwa na mashine complicated sana hata ikiwa na failure kidogo tuu itakusumbua!ipo hii QSS NORITSU 32 SERIES!ingia google,then jamaa unawatumia mail wanakupa bei!kila la heri mkuu.
     
  5. Mlaleo

    Mlaleo JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 7,555
    Likes Received: 1,710
    Trophy Points: 280
    Nakumbuka pale Haydary Plaza Walikuwa wanabadilisha Mitambo nikataka waniuzie ule wa Zamani wakaniambia niwaletee 20M.. tshs Nikasepa fasta Miaka ya katikati 2000-2005
     
  6. G12

    G12 Senior Member

    #6
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 31, 2012
    Messages: 164
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hizo mashine hapa China zitakuwa bei chini kuliko unavyodhani, lakini quality yake haiwezi kuwa nzuri kama wadau wengine walivyoeelezea. Kama uko serious sema , nitakutafutia kiwanda na supplier wa uhakika then wewe utafanya uamuzi mwenyewe. Nicheki kwa email zilizopo kwenye site yetu ya G12 International Co. Ltd.
     
Loading...