Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba kufahamishwa

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by JASAM, Oct 21, 2011.

  1. J

    JASAM New Member

    #1
    Oct 21, 2011
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani nifahamisheni kuhusu interview ya it technician bot tarehe 24/06/ 2010. Kama wametoa majibu ya ile interview.
    Naomba mnisaidie kuja hilo waugwana
     
  2. erique

    erique JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2011
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 352
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    Du kitambo sana mbona?kwa kawaida Bot huwa wanaita kazini wiki 1 au 2 mara baada ya interview ya 2.Na pia huwa wanatabia ya kutangaza upya kazi kama hao waliowafanyia usahili hawajafikia vigezo vyao. Kwa maana hii hizo nafasi zitakua zimeshajazwa
     
Loading...