Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba kufahamishwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kimbweka, Oct 16, 2011.

  1. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Habarini wandugu
    Naomba kwa anayefahamu,kuchukua fomu ya kuomba kuvuta umeme wa tanesco kwenye nyumba ni bei gani?
     
  2. k

    kyangara Member

    #2
    Oct 16, 2011
    Joined: Nov 10, 2010
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ni TSH 5000 na VAT asilimia 18 ya hiyo buku tano so ni kama buku sita kasoro kidogo Mkuu!
     
  3. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Thankx mkuu
     
  4. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,702
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Nenda Tanesco kwenyewe ili upate jibu la uhakika, isije ikawa unahtaji minguzo mingi hapa utaishia kupewa data hafifu bure
     
  5. k

    kyangara Member

    #5
    Oct 17, 2011
    Joined: Nov 10, 2010
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mkuu alichoomba kujulishwa mtoa mada ni gharama za kuchukua fomu ya maombi ya umeme na c gharama za kuingiza umeme.
    Fomu ya maombi ni bei moja kama nilivyoainisha hapo juu bila kujali unahitaji nguzo nyingi au hauhitaji kabisa.
    Nawasilisha!
     
Loading...