Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba kufahamishwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by clemence, Jun 7, 2011.

  1. clemence

    clemence JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 594
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wana Jamii napata shida kujua kazi za viongozi hawa naomba mnifahamishe kwa kunitofautishia majukumu yao.
    1: Mkuu wa mkoa na Meya
    2: Muu wa wilaya na Mkurugenzi wa wilaya
    3: Afsa mtendaji kata na Diwani
    4: Mwenyekiti wa kijiji
    Nifahamishwe tafadhali,na pia tujadili kama kuna haja ya baadhi ya nafasi za kisiasa ziendelee kuwepo
     
  2. Mlangaja

    Mlangaja JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Mkuu wa mkoa, Meya, Mkuu wa wilaya na mkurugenzi wa wilaya, hawana kazi yoyote iliyowazi ya kiserikali bali wanafanya kazi kama makada wa CCM.
    Katika ngazi ya katia viongozi hawa wanamajukumu mbalimbali ya kuisaida jamii hasa kutatua migogoro midogo midogo na kazi fulani fulani za kijiji.
    Kwa upande wangu tuna haja ya kuwa na Afisa mtendaji wa kata, Diwani, Meya, na mwennyekiti wa kijiji, lakini hatuna kabisa haja ya mkuu wa mkoa na mkuu wa wilaya.
     
Loading...