Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba kuelimishwa

Discussion in 'Entertainment' started by NKYALU, Dec 27, 2011.

  1. N

    NKYALU Member

    #1
    Dec 27, 2011
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    Hivi karibuni kumekuwa na mambo yanayonipa shida kidogo. Utakuta bendi ya muziki inatangaza kuwa itapiga shoo mahali fulani na shoo hiyo itakuwa mpaka majogoo (karibu na asubuhi). Cha kushangaza ni pale wanaposema wakubwa 5,000/= na watoto 1,000/=. Hivi watoto siku hizi wanaruhusiwa shoo za namna hii? Naomba kuelimishwa.
     
  2. S

    Song'ito JF-Expert Member

    #2
    Dec 27, 2011
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 344
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    maisha mafupi silu hizi chief so sio vibaya nao wakaanza kulambalamba maisha kidogo....lakini ikifika mahali wale wanenguaji kumogoka viuno vya hali ya juu wazazi wawazibe macho tu watoto tu!!
     
Loading...