Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba kuelimishwa vitu gani vinamfanya mtu kuwa Celebrity?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by WABUSH, Oct 14, 2010.

  1. WABUSH

    WABUSH JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2010
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 285
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Great thinkers get me clear on this
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2010
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,026
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    Vaa cheni kubwa ya silver shingoni,ma pete makubwa mkononi,hereni masikioni.vaa jinsi kata **** ya kupauka na raba. Tshirt ya kubana.CLUB MAARUFU NA UZINDUZI WA ALBUM USIKOSE
     
  3. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2010
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,026
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    Vaa cheni kubwa ya silver shingoni,ma pete makubwa mkononi,hereni masikioni.vaa jinsi kata **** ya kupauka na raba. Tshirt ya kubana.CLUB MAARUFU NA UZINDUZI WA ALBUM USIKOSE kuhudhuria
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,781
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    pesa is one of the things
     
  5. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    publicity, i mean kuwa popular in whatever the case be it positive or negative.
     
  6. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    tembea uchi posta mpya!
     
  7. K

    KABAZI JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2010
    Joined: Apr 19, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama ni demu gawa kama pipi!!
     
  8. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #8
    Oct 15, 2010
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,805
    Likes Received: 2,954
    Trophy Points: 280
    Kwa wanawake ukiolewa na mzungu ni moja ya sifa muhimu.kwa wanaume sifa ni nyingi sana nyingine nzuri na nyingine mbaya naogopa kuzitaja naweza kula ban ya nguvu lakini najua umeshaelewa.
     
  9. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kuwa playboy
    kuwa mamahur...
    jifanye unaish ki brokyln kumbe we tandale product....
    nyodo +dharau hommies wote wa zaman unawapotezea wasje wakakushusha hadhii.
    kujichubua kdg hasa kwa mwanaume , mwanamke ni kawaida
    unashnda masak unalala segerea
    kusuka nywele(kwa mwanaume)
    ONGEA NONSESE sjawai kuta macelbrty wakiongea sense zaid ya mafagio+kujikweza(ni wachache sana wanaobakia kuwa wao)
    dah nilimit na msanii mmoja iv ambaye nilisoma nae vosa kipnd iyo wakawa wamekuja mabibo hstl kuekt basi nkamshobokea eehhhhh stv jaman mambo ?ahhh akanipandsha akanishusha as if kaona ghost dahh nkajiona nyaa cz he was 2low wakat ametoka kashozi uko na kuish tandika devis kona pale na lafudhi yake ya kihaya ..mmoja wa marafiki zangu ndo alikuwa amemleta shule pale bas ikabd nae awe mshkaji tu ..stor ,kusoma..mmh alivyojifanya haniju skuzile afta kuwa staa bas ahh namwona MSHAMBAAAAAAAAAAAA na ivi kajichubua skuiz ahh ndo kabisa!
    thou nampa hngera kwa kaz nzuri anayoifanya bt namwona mshambaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!!!!!
     
  10. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #10
    Oct 17, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Chukua kadi ya CCM,gombea ubunge,kisha jiunge na mafisadi.
     
Loading...