Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

naomba kuelimishwa kuhusu hili

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by daniel paul, Dec 5, 2011.

  1. d

    daniel paul Member

    #1
    Dec 5, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    TANZANIA NI NINI KATI YA HAYA MAJIBU
    1 jamuhuri ya muungano wa tanganyika na zanzibar
    2 jamuhuri ya muungano wa tanzania
    3 jamuhuri ya muungsno wa tanzania na zanziba
     
  2. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #2
    Dec 5, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,597
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Neither of the above.
     
Loading...