Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba kueleweshwa.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lavie, Jul 30, 2012.

  1. Lavie

    Lavie Member

    #1
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Je, kama serikali ya magamba ikitumia ubabe kutufukuza kazi walimu tuliogoma, je, hatua za kuchukua ni zipi? Na pia mshahara wa mwezi huu hadi sasa haujatoka huku kwetu, je, hawawezi hawa madhalimu kuuzuia kama kutukomoa, au sheria inasemaje? Naomba mwenye uelewa anieleweshe tafadhali.
     
  2. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Ha ha usiogope hata kama ukiukosa mshahara umetimiza jambo muhimu sana.
     
  3. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    @khaa! yaani kumbe watu tunahofia kufukuzwa kazi???? tutakwenda kutafuta nyingine basi, kuhusu salary hivi wewe umegoma toka lini? mbona kama mwez wa saba umetumika kasoro siku hzi mbili?
    anyway miye ni bush lawywer so siwez kukupa vifungu vizuri ngoja waje wanasheria wenyewe
     
  4. n

    ngoshas JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 711
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unajali maslahi ya sasa? Ucngegoma km ni muoga kias hicho, fanikisha ukitakacho now hy ufuatilie baadae
     
  5. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #5
    Jul 30, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ndio kimekuwa kinawarudisha nyuma siku zote kugeuka geuka nyuma
     
Loading...