Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba kueleweshwa..

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by chriss brown, Dec 6, 2011.

  1. chriss brown

    chriss brown JF-Expert Member

    #1
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi msichana kuwa na marafiki wa kiume wengi,ni ufahari au ni nini!,i don't get it.
     
  2. lolyz

    lolyz JF-Expert Member

    #2
    Dec 6, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 325
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    i didnt get it either ..marafiki wa kivipi?
     
  3. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #3
    Dec 6, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,771
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    wanasea kuwa eti wanawake ni wambea na wanaume watakuchangia mawazo ya kimaisha kuliko wanawake wenzao
     
  4. chriss brown

    chriss brown JF-Expert Member

    #4
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Basi,mi naona tofauti kidogo kwa huyu bidada tunayefanya nae kazi hapa.
     
  5. chriss brown

    chriss brown JF-Expert Member

    #5
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Marafiki wa kuchat,kucheka,out and all that.
     
  6. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #6
    Dec 6, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ooh! Kumbe unafanya kazi!! Salimia boc!
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Dec 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    We tatizo lako liko wapi?
    Nna marafiki watatu tu wa kike nnaowaamini na nnaoweza kuwaeleza mambo yangu, omba ushauri n.k (tena wawili kati yao ni ndugu). Ila wavulana nna zaidi ya sita na wote nawaamini na mambo yangu, japo sina undugu na hata mmoja wao. Wanaume hawawaonei wivu wanawake (labda kama ni wale wambea wambea wasioisha maneno), hawageuzi wanayoambia na kwenda kutangaza kwingine, wasikilizaji na wafariji wazuri, washauri wazuri maana hawapati raha yoyote kuona nikielekea siko, hawazunguki marafiki zao na ni wawazi.Akikasirika/boreka na mimi atanipa live badala ya kunichekea kinafiki, kwahiyo wewe kama una tatizo na hilo endelea tu maana habari ndio hiyo. Some men make better friends than women, luckily I have found some in both genders.
     
  8. marida

    marida Senior Member

    #8
    Dec 6, 2011
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    poa feis buku..soon ntajiita twitter.
     
  9. marida

    marida Senior Member

    #9
    Dec 6, 2011
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijasema usiwe nao lizzy,you get me wrong.
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Dec 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wewe ndio CB?

    Neway nadhani utakua ume"get it" sasa, kwamba kwanini wengine tunakua nao.
     
  11. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #11
    Dec 6, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Trying to connect some dots between chriss brown and marida......
     
  12. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #12
    Dec 6, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kua na rafiki wakiume mie nimeshazowea sababu wengi wao wanakuelimisha na mnapeana mawazo kuliko mwanamke mwenzio,
    kwa upande wangu naona fahari hasa kwa marafiki niliokua nao na Mungu aniweke tuzidi kuelewana na kuheshimiana....
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Dec 6, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Simply asante.
    Umesema nlotaka sema, nagonga like hapa.

     
  14. Mayasa

    Mayasa JF-Expert Member

    #14
    Dec 6, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 587
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ukishafanikiwa kuconnect hizo dots unifahamishe na mimi tafadhali.. maana sijaelewa juu ya hizi mtu 2
     
  15. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #15
    Dec 6, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    mtoa mada mbona hueleweki??
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Dec 6, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    back to urafiki.

    Urafiki hauombwi, sijawahi ona mtu katuma maombi ya urafiki its simply a special connection na mtu with understanding, loyalty and trust.

    I can be friend na yeyote as long as kuna connection sijali jinsia. Though men are know to be loyal to female frinds sababu haihusishi masuala ya pesa mara nyingi ila hela ikiingia loyalty ya mwanaume huingia mashakani

    Sasa sijaelewa kinakuchanganya nini kwa huyo dada.
     
  17. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #17
    Dec 6, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Hata mimi nina marafiki kadhaa wa kike, amboa ni ''just friends''. Japokuwa kuna watu bado wana mawazo mgando kwamba haiwezekani kwa watu wa jinsia tofauti kuwa marafiki tu. Ni mawazo yaliyopitwa na wakati katiak ulimwengu wa leo ambapo maisha ni mchakamchaka!
     
  18. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #18
    Dec 6, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    chriss brown=marida
    sina unafiki mie loh

     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    Dec 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hao unawapotezea tu, nakumbuka kuna mshkaji tulitokea kuwa marafiki shuleni yani kila mtu mpaka walimu walikua wanasema tuna mahusiano zaidi ya urafiki ila hatukujali tukawapotezea na sisi tukaendelea na urafiki wetu.Ukiwaignore baada ya muda watatulia wenyewe.
     
  20. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #20
    Dec 6, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    mimi marafiki zangu ni mainvisible tu wa humu jf sijui ni wanaume au wanawake ila nawaamini na nawapenda
     
Loading...