Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba kueleweshwa!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Perry, Sep 3, 2011.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Wakubwa shikamoon, wadogo habari zenu!! Naomba kueleweshwa ni umri gan ambao msichana hufika na ku2lia na kuacha kuruka ruka{ku2lia na mpz mmoja}?
     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Senetor bado unaruka ruka na vitoto vya secondary nini
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Sep 3, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,187
    Likes Received: 16,181
    Trophy Points: 280
    Hakuna umri maalumu kwenye hilo. Mimi nishashuhudia mimama mizima iliyoolewa inachiti. Kila mara haikosi kwenda kwenye mabaa. Inakunywa, inalewa halafu inaanza kufanya mambo ya ajabu.
     
  4. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #4
    Sep 3, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Nafikiri NN amekujibu vyema
    hakuna mu9da maalum ni yeye aamue sasa basi haya mambo yananitosha na atulie maana ukisema umri gani basi waliiolewa na wenye ndoa zao wasingefanya haya na wale wenye umri mkubwa
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Sep 3, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    c hata jk ame2ruhusu mkuu au we hujui?
     
  6. R

    Rweye JF-Expert Member

    #6
    Sep 3, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,736
    Likes Received: 1,305
    Trophy Points: 280
    Baada ya Monopause period..
     
  7. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #7
    Sep 3, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    SOSPA inakuhusu wewe
     
  8. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #8
    Sep 3, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    kinyume cha swali Pili ulipata jibu ndo wafikiri wakina dada au mama
     
  9. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #9
    Sep 3, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Angalia Mungu anasema je usimwangalie JK kichwa cha mwendawazim kile
     
  10. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #10
    Sep 3, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Monopause period ndo ipi hyo,nieleweshe kwa kiswahl,me kiinglish ckijui mkuu.
     
  11. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #11
    Sep 3, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kutulia ni mtu kuamua mwenyewe tu kwani umri si chochote
     
  12. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #12
    Sep 3, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    mbona wanafunzi wanapokua vyuon hasa dada ze2,weng huwa ni fuly kuruka ruka bt soon wakigraduate wanakua wa2livu ka sio wao?
     
  13. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #13
    Sep 3, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    nafikiri kutulia ni tabia ya mtu binafsi, japo navosikia ukioa msichana mdogo sana uwezekano wa kucheat ni mkubwa sana sababu kuna life aliiruka na kuwahi kuolewa au kuishi na bwana
     
  14. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #14
    Sep 3, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    we muache tu, naona atatetewa na jk!
     
  15. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #15
    Sep 3, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,593
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Hapa sina cha kuchangia hapo.
     
  16. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #16
    Sep 3, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    c atanitoa kwa msamaha wa rais.
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Sep 3, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Akishajitambua ataacha hata akiwa na miaka 12 au ataendelea hata akiwa na miaka 60.
     
  18. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #18
    Sep 3, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Kutulia ni uamuzi wa mtu na si suala la umri.
     
  19. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #19
    Sep 3, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,758
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Mwanamke anatulia pale unapomfikisha kileleni na pochi likiwa lina afya nzuri basi kunoga tu dunia nzima utaiyona ya kwako, na hata pesa za kwenda outing peke yake au na marafiki zake utampa bila kuwa na wivu kwamba watu watamtolea mimacho, wewe unapoa zako home unaperuzi JF TU huku unanowa mpini kumsubilia.
    Mimi pressure hizo zilikwisha miaka mingi nyuma.
     
  20. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #20
    Sep 3, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    wengine ni tabia hvo hata azeeke ye ni mpango mzima
     
Loading...