Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba kueleweshwa! Ukweli ni upi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Abraham Lincon, Jan 5, 2011.

  1. A

    Abraham Lincon Member

    #1
    Jan 5, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tafadhali sana wapendwa ningependa kama kuna mwenye kuujua ukweli wa nitakachoandika hapa anisaidie nipate kuujua. Habari ni kwamba, nimepata kusikia mara kadhaa kwamba unaweza kujua size ya nyeti (uume/uke) wa mtu kwa kumuangalia tu umbo la mwili wake. Kwa mfano mwanaume mrefu anategemewa kuwa na uume mrefu na mwanaume mfupi uume mfupi. Sina tatizo sana kuamini hili kwani angalau kuna logic hapa. Japokuwa bila shaka lazima kwa sababu kadha wa kadha wapo warefu wenye fupi na wafupi wenye ndefu. Tatizo langu kubwa ni kwa wanawake. Nasikia mwanammke mnene huwa na uke mdogo eti kwa sababu ya nyamanyama zake ambazo eti zinapunguza ukubwa wa k. Kwa upande mwingine mwanamke mwembamba eti huwa na k kubwa! Jamani naomba tusaidiane katika hili. Ukweli ni upi?
     
  2. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #2
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    mmmhh mkuu umetuma hii poster mara mbili....
     
  3. K

    KGB Member

    #3
    Jan 6, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 52
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mwanaume angalia dole gumba la mguu au kidole cha kati mkono,

    mwanamke angalia mdomo tu,
     
  4. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #4
    Jan 6, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mnh.... nilishawahi ona mfupi mwenye ndefu,kwa wengine sitawasemea:wink2:
     
  5. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #5
    Jan 6, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mmmh! kwapa je?
     
  6. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #6
    Jan 6, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    KWAPA UTALIONAJE NA WEWE?
    wakat apa utakuwa unamchunguza bila mwenyewe kujua km unajipimia ana size gan

    mreeeeeefu mwembamba nyuma kapigwa pasi mwisho wa mgongo haujulikan km basha bas ujue manshalaaahh....kitu inakuwa ndefu na imeshiiba AU WAWEZA KUTA KAFICHA NYOKA WA KIJANI KITU KIREFUUUUUUUUUU CHEMBAMBA UTASEMA mnyororo wa kufungia NANGA

    mnene +kitambi ndiii aaaahh kitu kiduuuchuuu...au waweza kuta k2kimenenepa tu lakin kifup km ngumi

    mabaunsa mmh nehiii juu kajazia kama shozniga lakin kule hakuna issue..nyama zote zakimbilia juu...misuli yoote akinyanyua chuma inakimbilia juuu na kujijenga juu uku kwa babu kunabaki yatima..


    size ya kati awa si mnene si mwembamba mrefu ahh balaaaa ..utarudisha chenji km si kutafuta kuchumpa dirishani...
    usijiulize nimejuaje...MWALIMU WANGU WA NURSERY ALINIFUNDISHA.
    nawasilisha
    bacha tukutane pm nina neno nawe ..haraka sana...
     
  7. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #7
    Jan 6, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 145
    mmmhhhhhh................watu wanakufa huko arusha........hizi uume na uke jamani!
     
  8. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #8
    Jan 6, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mmmh!haya, unataka ujiridhishe kwa kuona kipimo chake au?
     
  9. G

    Gurti JF-Expert Member

    #9
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 211
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii habari hujaangalia mandhari ya kuileta. Sisi tunataka kusikia habari ya mapambano ya uhuru ya Arusha, Njia ya Moshi Arusha kufungwa, Waliokufa wangapi, Slaa na wengine wako wapi?
     
  10. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #10
    Jan 6, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ninakijua tayar kwa kina
    kwa mapana na urefu..
     
  11. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #11
    Jan 6, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    shauri yako,ukiweka vipimo vyake hapa hadharani,
    waroho hawachelewi kukudoea!!!!!
     
  12. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #12
    Jan 6, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    apana
    sitasema
     
  13. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #13
    Jan 6, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    men often have a penis which matches the overall body structure or proportionate... tall = long, and long usually = more girth! There is no set rule, and DNA plays a huge part!

    At the same time, there are shorter Dudes who have a long and huge penis too, so as much as tall means a proportionate penis. It doesn't mean that someone shorter will have a small penis.

    On the between height of Dudes, it is so individual as to penis size, based on genetics, and very few Dudes really get short taken by nature!
     
  14. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #14
    Jan 6, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ah, Wanipa raaaaaha mm!! :hat:
     
  15. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #15
    Jan 6, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    nataka kujua na ya ELIA...itakuwaje sasa?
     
  16. M

    Mama Big JF-Expert Member

    #16
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 488
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Maumbile ya nje yasikutishe sio kweli ma dea kila kitu kipo kwa sababu na kudo si lazima iwe ndefu au fupi kikubwa ni kazi inayofanyika na matokeo yake
     
  17. BABA JUNJO

    BABA JUNJO JF-Expert Member

    #17
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Iko kama kirungu cha Mmasai..... no! kama kamkono kamtoto.
     
  18. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #18
    Jan 6, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ahh kumbe ndogo ivo????bas stak.
     
Loading...