Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba kueleweshwa nini neno uswahila.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by jompyain, Mar 26, 2012.

  1. jompyain

    jompyain Member

    #1
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Utamkuta mtu anagobana na mwenzake ua anasimulia habari za mgomvi
    wake utasikia akisema mie sio mswahili aniachie mambo yake ya mazese ya huko
    uswahilini ukimtazama huyo anaetoa maneno hayo mwaeusi wa rangi yeye mpaka roho yake je
    uswahili wa mwenzake ni umasikini au ........
     
  2. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #2
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Hebu edit hiyo heading yako kwanza ndio tuchangie........................
     
  3. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    mueleze maana ya mswahili?
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Mar 26, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,185
    Likes Received: 16,176
    Trophy Points: 280
    Wasio waswahili huwa hawanyi, hawajambi, wanatembea angani, wana damu ya kijani, na hawanyeshewi na mvua.
     
  5. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    wewe ni mswahili?
     
  6. jompyain

    jompyain Member

    #6
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi ni mswahili pia nadhani hata wewe ni mswahili kwani unapata haja kubwa na ndogo kama mie.
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    Mar 26, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,185
    Likes Received: 16,176
    Trophy Points: 280
    Mswahili haswaaa!!
     
  8. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #8
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    heeee!!
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Mar 26, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,185
    Likes Received: 16,176
    Trophy Points: 280
    Hujaachia kisailensa hapo ulipo?
     
  10. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #10
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    miswahili inakuana tabia zaajabu ajabu ndio maana ukistarabika kama mimi huwezi kamwe kuitwa mswazi kizembezembe..
     
  11. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #11
    Mar 26, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Mmmh...
     
  12. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #12
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    mi huwa siaachii.
     
  13. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #13
    Mar 26, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,185
    Likes Received: 16,176
    Trophy Points: 280
    Hivi ile hoteli yenye wale wahudumu wa kike wenye attitude inatwaje vile?
     
  14. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #14
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    annex. Vipi kwani?
     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo watu wa Mazense ndo wanaotukana? Obey je?
     
  16. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #16
    Mar 26, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,185
    Likes Received: 16,176
    Trophy Points: 280
    Kesho nataka niende nikale lanchi hapo. Unadhani ntapewa huduma bora?
     
  17. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #17
    Mar 26, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kazii kweeeli kweeli....!

    Kumbe waswahili peke yao ndiyo wanao enda haja.

    Kwa fasihi ya ligha, mswahili ni mkazi wa pwani ya Africa mashariki ambae amechanganyia makabila kadha. Lakini ki ligha ya mitaani, mswahili ni yeyote ambaye anatumia ukweli kidogo na uongo mwingi kwenye porojo za kujinufaisha.
     
Loading...