Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba kueleweshwa maana ya waandishi kuigomea police

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jodoki Kalimilo, Sep 12, 2012.

  1. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,721
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    Kutokana na kifo cha mwandishi, nilipenda kueleweshwa maana ya waandishi kugomea kuandika habari nzuri za polisi. Sasa nikiwa naangalia TV station moja nimekuta kuna habari ya Airtel na kampuni ya PUMA wameshirikiana kutoa vifaa vya siku ya usalama wa barabarani inayooanza tarehe 17 September pia na kamanda wa kikosi cha barabarani ndugu Mohamedi Mpinga akapata nafasi ya kutoa shukrani na kutoa rekodi ya juhudi ya jeshi la polisi ktk kuzuia ajali.

    Nikiwa naendelea kuangalia ikaja taarifa nyingine inaonyesha mafanikio ya jeshi la polisi katika kudhibiti uharifu maeneo ya Gerezani darajani

    SWALI: Mbona taarifa za polisi zinaendelea kutolewa huku walisema hawatatoa na wataanza na hizi habari ya siku ya nenda kwa usalama? (wataanza kugomea kushiriki)

    Hapa nadhani kuna changamoto kubwa kati ya waandishi wa habari ambao wengi ni waajiriwa na wamilki wa vyombo vya habari katika hili jambo hili na ndio maana tumeanza kuona misimamo haitekelezwi
     
  2. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,135
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Labda ni TBC 1!
     
  3. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,721
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    itv CORAL
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kwa nilivyoelewa mimi ni kwamba waandishi wa Iringa tuu ndio walisema hawatoshirikiana na Polisi kwa kipindi cha siku 90.
    So nadhani ni waandishi wa Iringa tuu haiwahusu wa miakoa mingine.
     
  5. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #5
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,721
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    Ok mkuu nadhani nitakuwa nime-quote vibaya maana mengi yamezungumzwa mpaka kunasa yote inakuwa issue
     
  6. M

    Mlyafinono Senior Member

    #6
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 177
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni waandishi wa Iringa tuu ndo wameweka mgomo wa kuandika habari za polisi, lakini hatahivyo wameanza kusaliti kauli zao kutokana na kusumbuliwa na njaa
     
  7. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #7
    Sep 12, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Zile bahasha za kaki hawawezi kushindana nazo bana, achana na njaa kuuma aisee.
     
Loading...