Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba kubadili jina

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Tabutupu, Jan 8, 2011.

  1. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #1
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,569
    Likes Received: 1,963
    Trophy Points: 280
    Jamani kabla sijawaomba wahusika wanibadilishie jina, naomba mwemye jina zuri ani pendekezee hapa.

    Tabutupu naona si jina zuri. Hata la kienyeji ili mradi unipe maana yake.
    Asanteni.
     
  2. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #2
    Jan 8, 2011
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwa vile husema sababu zilizokufanya uone kuwa Tabitupu sio jina nzuri; napendekeza Rahatupu.
     
  3. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #3
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    I like your name.... it shows reality (ukiangalia avatar yako na signature yako) Tabu Tupu!........ Hardships mtindo mmoja... unless unataka kujiita SHIDA..
     
  4. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #4
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,569
    Likes Received: 1,963
    Trophy Points: 280
    Kwanza ni refu , halafu halivutii wengi, halitamkii na pianaona kama wengi wanaliogopa.
     
  5. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #5
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,569
    Likes Received: 1,963
    Trophy Points: 280
    asante mkuu, ila unaonaje tukibadilishana????
     
  6. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #6
    Jan 8, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,584
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    can i give you mine?
     
  7. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #7
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    [​IMG]Only a mother can understand the suffering of a son
    kwangu mimi this shows suffering..... Matatizo..... Tabu....... Kama kungekuwa kuna voting ya Jina lenye meaning ninge-nominate yours.... jina lako linahold the meaning..... sasa kama ni refu sana labda ngoja nicheki tabu in french, au spanish ni nini huenda jina likawa tamu zaidi
     
  8. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #8
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,569
    Likes Received: 1,963
    Trophy Points: 280
    hahahaaa!! Mkuu nipe maana kwanza, maana hilo pozi sidhani kama nitatosha!!
     
  9. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #9
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Kusudio la kujiita tabutupu lilikuwa nini?? labda tuanzie hapo kupata la kukubatiza upya
     
  10. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #10
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,569
    Likes Received: 1,963
    Trophy Points: 280
    Thanks mkuu, inaonekana watu wanapenda hili jina, avatar, na my signature. lakini bado hakuna uhalisia na mimi mwenyewe. labda nipe hayo ya kichina nicheck.
     
  11. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #11
    Jan 8, 2011
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Humu nikiingia kweli sikosi kucheka!
     
  12. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #12
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,569
    Likes Received: 1,963
    Trophy Points: 280
    kusudi la kujipa tabutupu si kubwa sana. Zaidi ya kuieleza jamii jinsi inavyo taabika katika kila kitu chini ya jua. Japo tunafikiri kuna raha katika kila jambo lakini taabu ipo palepale hadi tunakufa. Lakini sasa nimebadili mtizamo naona kama kuna ukuta kati ya raha na taabu.
     
  13. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #13
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,569
    Likes Received: 1,963
    Trophy Points: 280
    nini kinakuchekesha humu dada angu. Si umelelewa somo hapo juu??. Ebu nipe jina zuri hapa.
     
  14. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #14
    Jan 8, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    :faint2::faint2:Sasa km taabu bado zipo palepale huna haja ya kubadili jina. Mie nilidhani sasa umechomoka kimaisha na taabu zimekwisha sasa unataka ujiite PEDEZHEE.
    BASI ENDELEA NALO TU MAANA dunua bado imekuzonga na tabu hazijaisha.:-*
     
  15. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #15
    Jan 8, 2011
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Unaweza kutumia middle (lest known ) name ! Mimi hili ni jina langu nilipewa na mama yangu ila halijaandikwa popote,
    Kwahiyo nilitumiapo ni kama kuenzi jina la utotoni, unknown to others,
    hivyo nadhani nawe una jina zuri tu unaloweza kulitumia na likakupa faraja
     
  16. beatrixmgittu

    beatrixmgittu Senior Member

    #16
    Jan 8, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Napendekeza KWIZERA linamaanisha TUMAINI, baada ya tabutupu sasa unaona tumaini.
     
  17. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #17
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,569
    Likes Received: 1,963
    Trophy Points: 280
    salamu kwako mpasuaji, ndio maana silitaki, maana jina hujenga dhana fulani nafsini mwa mtu. Kwani we hujawahi ambiwa usiwape watotot majina yenye maana negative??. Mimi sio peke yangu niliyo kwenye taabau ila wote ndiovyo tulivyo hadi kufa. Kama sivyo hutaitwa mpasuaji maana shida zitakuwa hazipo, hakuna magonjwa, etc.

    Halafu naomba uje uchukue mkasi wako ulio usahau wakati unanitoa kile kidali. Usisahau.
     
  18. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #18
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,569
    Likes Received: 1,963
    Trophy Points: 280
    dada angu sina hilo jina unalo sema, ndio maana naomba unipendekezee jina jingine zuri.
     
  19. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #19
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,569
    Likes Received: 1,963
    Trophy Points: 280
    haya makubwa, kwizera, mmm, lucha gani hiyo kwanza??
     
  20. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #20
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,569
    Likes Received: 1,963
    Trophy Points: 280
    asante sana ama, naona linaweza kunifaa, labda wengie niwasikilize kwanza?
     
Loading...