Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba kiwanja

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by josiah2008, Jun 5, 2010.

  1. j

    josiah2008 Member

    #1
    Jun 5, 2010
    Joined: May 22, 2010
    Messages: 43
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 15
    Ndugu zangu habari za hapa nyumbani kwenu. Naomba japo kiwanja kidogo hata kama hakijapimwa ili nijenge kibanda nami niishi hapa.
     
  2. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #2
    Jun 5, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,963
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Kwa kuingia kwako jua kuwa kiwanja umepata. Karibu!
     
  3. M

    Mkorintho JF-Expert Member

    #3
    Jun 5, 2010
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 348
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Karibu
     
  4. Mwana wa Mungu

    Mwana wa Mungu JF-Expert Member

    #4
    Jun 5, 2010
    Joined: Aug 14, 2008
    Messages: 1,007
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    nenda kule kimara na mbezi-kibamba viwanja kibao vinauzwa, kwanini tukupe bure?
     
  5. j

    josiah2008 Member

    #5
    Jun 8, 2010
    Joined: May 22, 2010
    Messages: 43
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 15
    Nawashukuru wana JF wote kwa ukarimu wenu. Nimeshapata makazi yangu japo pembezoni sana.Pamoja na yote lakini maisha yanaendelea.
     
  6. L

    Lady JF-Expert Member

    #6
    Jun 8, 2010
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 277
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    karibu
     
Loading...