Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba kila mwanajf amzungumzie baba wa Taifa anavyofahamu(NYERERE)

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Cayla, Oct 15, 2012.

  1. C

    Cayla Member

    #1
    Oct 15, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Je unamkumbukaje kisiasa,kijamii,kiuchumi na kitamadun? nahitaj kufahamu alikuwa ni mtu wa namna gan!
     
  2. Root

    Root JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,492
    Likes Received: 3,499
    Trophy Points: 280
    Dah wengine tutasema uongo maana mimi nimemfahamu alipokufa

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
Loading...